திமுக கூட்டணியில் யார் யாருக்கு எந்தெந்த தொகுதிகள்? பட்டியல் விபரம்

Read Time:1 Minute, 46 Second

2019 நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் திமுக கூட்டணியில், காங்கிரஸ், இடதுசாரிகள் விசிக, மதிமுக உள்ளிட்ட கட்சிகள் இணைந்துள்ளன. திமுக கூட்டணியில் யார் யாருக்கு எந்தெந்த தொகுதிகள் என்ற விபரம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. திமுக தலைமையிலான ‘நாங்கள் ‘மதச்சார்பற்ற முற்போக்குக் கூட்டணி’ தமிழக உரிமைகளை மீட்டெடுக்க கூட்டணி பாடுபடும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தொகுதிகள் விபரம்:-

காங்கிரஸ் – 1. திருவள்ளூர், 2. ஆரணி, 3. திருச்சி, 4. கரூர், 5. சிவகங்கை, 6. கிருஷ்ணகிரி, 7. விருதுநகர், 8. தேனி 9. கன்னியாகுமரி மற்றும் 10. புதுச்சேரி

திமுக – 1. தென்சென்னை, 2. மத்திய சென்னை, 3. வடசென்னை, 4. ஸ்ரீ பெரும்பத்தூர், 5. காஞ்சிபுரம் (தனி), 6. அரக்கோணம், 7. வேலூர், 8. திருவண்ணாமலை, 9. சேலம், 10. கடலூர், 11. தர்மபுரி, 12. திண்டுக்கல், 13. கள்ளக்குறிச்சி, 14. மயிலாடுதுறை, 15 .நீலகிரி (தனி), 16. பொள்ளாச்சி, 17. தென்காசி (தனி), 18. தஞ்சாவூர், 19. தூத்துக்குடி, 20. நெல்லை

மதிமுக – 1. ஈரோடு

விசிக – 1. சிதம்பரம், 2. விழுப்புரம்

மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் – 1. மதுரை 2. கோவை.

இந்திய கம்யூனிஸ்ட் – 1. நாகை, 2. திருப்பூர்

இந்திய யூனியன் முஸ்லிம் லீக் – 1. ராமநாதபுரம்

ஐஜேகே – 1. பெரம்பலூர்

கொங்குநாடு மக்கள் தேசியக் கட்சி- 1. நாமக்கல் தொகுதி.