சொத்து மதிப்பு உயர்வு; ராகுல் காந்தியின் வருமான ஆதாரம் எது? பா.ஜனதா கேள்வி

காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தியின் சொத்து மதிப்பு உயர்ந்தது எப்படி? என பா.ஜனதா கேள்வி எழுப்பியுள்ளது.

அமேதி தொகுதியின் எம்.பி.யாக இருக்கும் ராகுல் காந்தி, தீவிர அரசியலில் இருந்து வருகிறார். அவருடைய சொத்து மதிப்பு கடந்த 2004–ம் ஆண்டில் ரூ.55 லட்சமாக இருந்த நிலையில், 10 ஆண்டுகளில் அதாவது 2014–ம் ஆண்டு ரூ.9 கோடியாக உயர்ந்துள்ளது. இதுதொடர்பாக மத்திய அமைச்சர் ரவிசங்கர் பிரசாத் செய்தியாளர்களிடம் பேசுகையில் காங்கிரசுக்கு கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளார்.

2004–ம் ஆண்டு ரூ.55 லட்சமாக இருந்த அவரது சொத்து மதிப்பு 2009–ல் ரூ.2 கோடியாகவும், 2014–ம் ஆண்டு ரூ.9 கோடியாகவும் அதிகரித்து இருக்கிறது. இது ராகுல் காந்தி மாதிரி, வளர்ச்சியாக தெரிகிறது. நமக்கு தெரிந்தவரையில் அவருக்கு எம்.பி. சம்பளம் தவிர வேறு எதுவும் கிடையாது. ராகுல் காந்தியின் வருமான ஆதாரம் எது? என நாங்கள் அறிய விரும்புகிறோம். வெறும் ஒரு எம்.பி.யான ராகுல் காந்தியின் வருமானம் 10 ஆண்டுகளில் இந்த அளவுக்கு பெருகியது எப்படி? என்பதை பா.ஜனதா அறிய விரும்புவதாக குறிப்பிட்டுள்ளார் ரவிசங்கர் பிரசாத்.

இதேபோன்று நிலம் வாங்கப்பட்டது, பங்களா உள்ளிட்ட விவகாரங்கள் தொடர்பாகவும் பா.ஜனதா கேள்வியை எழுப்பியுள்ளது.

Next Post

பிரதமர் மோடியின் செயல்பாடு குறித்து தமிழக மக்கள் சொல்வது என்ன? கருத்துக்கணிப்பு தகவல்

Sun Mar 24 , 2019
Share on Facebook Tweet it Pin it Share it Email பிரதமர் மோடியின் செயல்பாட்டில் நாட்டிலேயே மிகக் குறைந்த அளவாக தமிழக மக்கள்தான் திருப்தியும், மகிழ்ச்சியும் தெரிவித்துள்ளார்கள் என கருத்துக்கணிப்பில் தெரியவந்துள்ளது. பிரதமர் மோடியின் செயல்பாடு மற்றும் நிர்வாகம் குறித்து ஐஏஎன்எஸ் செய்தி நிறுவனம் மற்றும் சிவோட்டர் இணைந்து இந்தியா முழுவதும் கருத்துக்கணிப்பை நடத்தியுள்ளது. ஒவ்வொரு மாநில வாக்காளர்களிடம் கருத்துக்கணிப்பு நடத்தியது. சிவோட்டர்ஸ், ஐஏஎன்எஸ் ஏற்கெனவே நடத்திய […]

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை