மேற்கு தொடர்ச்சி மலையில் வன விலங்குகளின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு!

விருதுநகர் மாவட்டம் ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் அருகே மேற்கு தொடர்ச்சி மலைப்பகுதியில் வன விலங்குகள் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.

ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் அருகே மேற்கு தொடர்ச்சி மலைப்பகுதியில் புலி, சிறுத்தை, யானை, கரடி, காட்டெருமை, மான் உள்ளிட்ட ஏராளமான வன விலங்குகள் உயிர் வாழ்கின்றன. இந்த வன விலங்குகள் குறித்து ஆண்டுக்கு ஒரு முறை கணக்கெடுக்கப்படுகிறது. இவ்வாண்டுக்கான கணக்கெடுப்பு பணி கடந்த மார்ச் மாதத்தில் நடைபெற்றது.

இதுகுறித்து வனத்துறை அதிகாரி ஒருவர் பேசுகையில் கடந்த ஆண்டை விட இந்த ஆண்டு வனப்பகுதியில் வன விலங்குகள் எண்ணிக்கை கணிசமாக கூடியுள்ளது என தெரிவித்து உள்ளார் என பத்திரிக்கையில் செய்தி வெளியாகி உள்ளது.

வனப்பகுதிகளில் வேட்டை தடுப்பு காவலர்கள் அடிக்கடி சோதனை நடத்தி வருவதால் விலங்குகள் வேட்டையாடப்படுவது தடுக்கப்பட்டு உள்ளது. யானை,புலி, சிறுத்தை, கரடி, காட்டெருமை, மான் உள்ளிட்ட பல்வேறு வன விலங்குகள் எண்ணிக்கை கணிசமாக அதிகரித்துள்ளது என குறிப்பிடப்பட்டு உள்ளது.

Next Post

#IndiaFightsCorona இந்தியாவில் கொரோனா ஊரடங்கு 2 வாரங்கள் நீட்டிப்பு... மண்டலம் வாரியாக எவையெல்லாம் இயங்கலாம்...? முழு விபரம்:-

Fri May 1 , 2020
இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் பரவலை கட்டுப்படுத்தும் வகையில் ஊரடங்கு மே 4-ம் தேதியை அடுத்தும் 2 வாரங்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டு உள்ளது. மத்திய உள்துறை அமைச்சகம் சிவப்பு (ஹாட்ஸ்பாட்), பச்சை மற்றும் ஆரஞ்சு மண்டலங்களாக பிரிக்கப்பட்டுள்ள மாவட்டங்களில் வெவ்வேறு நடவடிக்கைகளை ஒழுங்கு படுத்தும் வகையில் வழிகாட்டுதல்களை உள்துறை அமைச்சகம் வெளியிட்டுள்ளது. ஊரடங்கு நீட்டிப்பில் பச்சை மண்டலம் மற்றும் ஆரஞ்சு மண்டலமாக வகைப்படுத்தப்பட்ட மாவட்டங்களில் “கணிசமான” அளவு ஊரடங்கு கட்டுப்பாட்டுகளில் தளர்வை அறிவித்து […]

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை