புளியங்குடியில் புதிதாக 9 பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு..!

Read Time:1 Minute, 53 Second

தென்காசி மாவட்டத்தில் புளியங்குடியில் கொரோனா தொற்று பாதிப்பு அதிகம் இருந்ததால் அந்த பகுதி தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பகுதியாக அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.

புளியங்குடிக்கு செல்லும் சாலைகள் அனைத்தும் அடைக்கப்பட்டு உள்ளன. மேலும் நகரில் நவீன எந்திரம் மூலம் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணியும், தொற்று பரிசோதனை மேற்கொள்ளும் பணியும் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது. போலீஸ் பாதுகாப்பு தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது.

புளியங்குடியில் ஞாயிறு வரையில் நோய் தொற்றால் 37 பேர் பாதிக்கப்பட்டு இருந்தனர். அவர்கள் நெல்லை, தென்காசி அரசு மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்பட்டனர். இந்த நிலையில் புளியங்குடியில் நேற்று முன்தினம் எடுக்கப்பட்ட பரிசோதனையில், 9 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டது நேற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.

இதன்மூலம் புளியங்குடியில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கையானது 46 ஆக உயர்ந்துள்ளது. தென்காசி மாவட்டம் முழுவதும் மொத்தம் 49 பேர் பாதிக்கப்பட்டு இருக்கின்றனர். இவர்களில் 12 பேர் குணமடைந்து வீடு திரும்பிவிட்டனர். மீதமுள்ள 37 பேரும் நெல்லை, தென்காசி அரசு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %