கொரோனா நிவாரண நிதி… சக்தி மசாலா நிறுவனம் 2-ம் கட்டமாக ரூ.5.10 கோடி வழங்கியது!

கொரோனா நிவாரண நிதியாக தமிழக அரசுக்கு சக்தி மசாலா நிறுவனம் 2-ம் கட்டமாக ரூ.5.10 கோடி வழங்கி உள்ளது.

இதுதொடர்பாக சக்தி மசாலா நிறுவனம் வெளியிட்ட செய்திக்குறிப்பில், உணவு பொருட்களை விற்பனை செய்யும் சக்தி மசாலா நிறுவனம் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமியின் தலைமையின் கீழ் அமைந்து உள்ள தமிழக அரசு கொரோனா வைரஸ் தடுப்பு நடவடிக்கைகளில் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருவதால் அம்முயற்சிகளுக்கு உதவும் பொருட்டு கடந்த மார்ச் 30-ம் தேதி தமிழக முதல்-அமைச்சரின் பொது நிவாரண நிதிக்கு ரூ.5 கோடி வழங்கியது.

கடந்த 11- ம் தேதி அன்று 2-வது முறையாக ரூ.5.10 கோடியை முதல்-அமைச்சரின் பொது நிவாரண நிதிக்கு வழங்கி உள்ளது.

இதுவரையில் சக்தி மசாலா நிறுவனம் முதல்-அமைச்சரின் கொரோனா வைரஸ் பரவல் தடுப்பு நடவடிக்கைகளுக்காக மொத்தம் ரூ.10.10 கோடியை நிவாரண நிதியாக வழங்கி அரசுக்கும், தமிழக மக்களுக்கும் என்றென்றும் உறுதுணையாக உள்ளது என்பதை பணிவுடன் தெரிவித்து கொள்கிறது.

தமிழகத்தில் முதல்-அமைச்சரின் சீரிய தலைமையின் கீழ் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து கொரோனா வைரஸ் பரவல் தடுப்பு பணிகளில் போர்க்கால அடிப்படையில் இரவு பகலாக ஓய்வின்றி சிறப்பாக பணிபுரிந்து வருவதை சக்தி மசாலா நிறுவனம் இத்தருணத்தில் நினைவு கூர்ந்து அனைவருக்கும் தனது பாராட்டுக்களையும், நன்றிகளையும் தெரிவிக்கிறது என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Next Post

இங்கிலாந்தில் புகழ்பெற்ற இந்திய பெண் மருத்துவ வல்லுநர் கொரோனா வைரசுக்கு உயிரிழப்பு, மக்கள் கண்ணீர்...

Thu May 14 , 2020
இங்கிலாந்தில் புகழ்பெற்ற இந்திய பெண் மருத்துவ வல்லுநர் பூர்ணிமா நாயர் கொரோனா வைரசுக்கு உயிரிழந்தார். இங்கிலாந்து நாட்டில் கவுண்டி டர்ஹாமில் உள்ள பிஷப் ஆக்லாந்து ஸ்டேஷன் வியூ மெடிக்கல் சென்டரில் பணியாற்றி வந்தவர் மருத்துவர் பூர்ணிமா நாயர் (வயது 55). இவர் கேரளாவை பூர்வீகமாக கொண்டவர் ஆவார். 1994-ல் இங்கிலாந்து சென்று அந்நாட்டின் தேசிய சுகாதார சேவை மையத்தில் பணியாற்ற தொடங்கினார். புகழ் பெற்ற மருத்துவ நிபுணராக செயல்பட்டார். தற்போது […]

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை