பாகிஸ்தானில் 98 பேருடன் விபத்துக்குள் சிக்கிய விமானத்தின் கடைசி நிமிடங்கள்… வீடியோவை பார்க்க:-

பாகிஸ்தானில் லாகூரிலிருந்து 90 பயணிகள், 8 ஊழியர்கள் என மொத்தம் 98 பேருடன் இன்று புறப்பட்டு அந்நாட்டு ஏர்லைன்ஸ் விமானம் கராச்சியில் குடியிருப்பு பகுதிக்குள் விழுந்து நொறுங்கியது.

விமானம் கராச்சியின் ஜின்னா சர்வதேச விமான நிலையத்துக்கு அருகே வந்தபோது, தரையிறங்க முயற்சித்த போது கட்டுப்பாட்டை இழந்து மலிர் பகுதியுள்ள மாடல் காலனி குடியுருப்புப் பகுதியில் விமானம் விழுந்து நொறுங்கியது. இந்த விபத்தில் 2 பேர் மட்டும் அதிர்ஷ்டவசமாக உயிர் தப்பியதாக கூறப்படுகிறது. விமானம் விழுந்து நொறுங்கியதில் 7 முதல் 8 வீடுகள் வரை சேதமடைந்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

விமானம் விபத்துக்குள் சிக்கியது தொடர்பான வீடியோக்கள் வெளியாகியுள்ளது.

இதற்கிடையே விமானம் வானில் பறந்துக்கொண்டு தாழ்வாக சென்று குடியிருப்பு பகுதியில் மோதி விபத்தில் சிக்கும் வீடியோவும் வெளியாகியுள்ளது. விமானம் மோதியதும் புகை வெளியாவது அதில் இடம்பெற்றுள்ளது.

Next Post

கொரோனாவால் வாழ்விழந்த தந்தையை சைக்கிளில் அமர்த்தி அரியானாவில் இருந்து பீகார் வரையில் 1,200 கி.மீ. அழைத்து வந்த சிறுமி...!

Fri May 22 , 2020
கொரோனா வைரஸ் ஊரடங்கு! இந்தியாவில் அடிப்படை கூலி தொழிலாளர்கள் நிலையானது மிகவும் மோசமாகியிருக்கிறது. கையில் பணம் இல்லாமல், வேலை இனி கிடைக்குமா என்ற கேள்வியுடன் உயிருடன் இருந்தால் போதும் என மக்கள் சாரசாரையாக சாலைகளில் நடந்தே சொந்த ஊர்களுக்கு திரும்பினர். மறைமுகமாக பலருடைய வாழ்க்கைப்பாதையையே மாற்றிப்போட்டு விட்டது ஊரடங்கு. ஊரடங்கினால் வாழ்வாதாரம் இழந்த நிலையில் இருப்பதை கொண்டு பலரும் வாழப்பழகி கொண்டு விட்டனர். சோதனை காலத்திலும் சிலர் போராடி சாதனைகள் […]

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை