பொறியாளருக்கு கொரோனா: நெல்லை மகேந்திரகிரி இஸ்ரோ மையம் மூடப்பட்டது!

Read Time:1 Minute, 45 Second
122 Views
பொறியாளருக்கு கொரோனா: நெல்லை மகேந்திரகிரி இஸ்ரோ மையம் மூடப்பட்டது!

திருநெல்வேலி மாவட்டம் காவல்கிணறு அருகே உள்ள மகேந்திரகிரியில் இந்திய விண்வெளி ஆராய்ச்சி மையம் (இஸ்ரோ) செயல்பட்டு வருகிறது. இங்கு இஸ்ரோவின் ராக்கெட்டை விண்ணில் செலுத்த உதவும் கிரையோஜெனிக் என்ஜின் பரிசோதனை மையம் உள்ளது. மகேந்திரகிரியில் பல்வேறு பிரிவுகளில் சுமார் 3 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட நிரந்தர மற்றும் ஒப்பந்த தொழிலாளிகள் பணியாற்றி வருகின்றனர்.

இங்கு பொறியாளராக பணியாற்றும் உத்தரப்பிரதேசத்தை சேர்ந்த 28 வயது நபருக்கு கடந்த 3 நாட்களாக  காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் கடந்த 20-ந் தேதி நடத்தப்பட்ட கொரோனா பரிசோதனையில் கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. இதைத்தொடர்ந்து அவர் சிகிச்சைக்காக நாகர்கோவில் ஆசாரிபள்ளம் அரசு ஆஸ்பத்திரி கொரோனா வார்டில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

இதையடுத்து அவருடன் தொடர்புடைய 50-க்கும் மேற்பட்டவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு பரிசோதனை நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கையாக நேற்று ஒரு நாள் மட்டும் மகேந்திரகிரி இஸ்ரோ மையம் மூடப்பட்டு கிருமி நாசினி தெளிக்கப்பட்டது.

0 0
Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleppy
Sleppy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %