கொரோனா பாதிப்பு எதிரொலி: வருமான வரி கணக்கு தாக்கல் செய்ய கால அவகாசம் நீட்டிப்பு..!

Read Time:1 Minute, 10 Second

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு எதிரொலியாக வருமான வரி கணக்கு தாக்கல் செய்ய கால அவகாசம் நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதுதொடர்பாக மத்திய நேரடி வரிகள் வாரியம் நேற்று வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:- கொரோனா தொற்றினால் ஏற்பட்டுள்ள பிரச்சினைகளால் பல்வேறு சவால்களை வரி செலுத்துவோர் எதிர்க்கொண்டு வருகிறார்கள். எனவே, அவர்கள் நிவர்த்தியாகும் வகையில் வருமான வரி செலுத்த வேண்டிய கால அளவை நீட்டித்து மத்திய அரசு உத்தரவிட்டு உள்ளது.

அதன்படி, 2018-19-ம் நிதியாண்டுக்கான வருமான வரிக்கணக்கை தாக்கல் செய்ய ஜூலை 31-ம் தேதிவரை அவகாசம் நீட்டிக்கப்பட்டு உள்ளது. 2019-20-ம் நிதியாண்டுக்கான வருமான வரிக்கணக்கை தாக்கல் செய்ய நவம்பர் 30-ம் தேதிவரை கால அவகாசம் வழங்கப்பட்டு இருக்கிறது என கூறப்பட்டுள்ளது.